LASTEST NEWS

20 ต.ค. 2564สพฐ.เตรียมแยก "สำนักวิชาการ" รองรับการจัดตั้ง "สถาบันพัฒนาหลักสูตรและการเรียนรู้" 20 ต.ค. 2564ศธ. จ่อออกมาตรการเปิดเรียน 1 พ.ย. ร่วมกับสธ.  19 ต.ค. 2564บี้คุรุสภา !!! สอบวิชาเอกเพื่อขอรับตั๋วครูปีไหนต้องชัดเจน 19 ต.ค. 2564ข่าวดี! กทม.เรียกบรรจุครูผู้ช่วย 159 อัตรา - รายงานตัวผ่าน แอพพลิเคชันไลน์ (Line app) 8-9 พ.ย.2564 19 ต.ค. 2564กำหนดสอบครูผู้ช่วย รอบทั่วไป สอบ 5-6 ก.พ. 2565 สอบ กรณีพิเศษ ปี 65 อีกครั้ง สอบ 10 ก.ย.2565 19 ต.ค. 2564จังหวัดแรก!! พิษณุโลก ประกาศแล้ว! สถานที่สอบครูผู้ช่วย กรณีพิเศษ วันที่ 11-12 ธ.ค.2564 นี้ 19 ต.ค. 2564"ตรีนุช" เผย 1 พ.ย.เปิดเทอมแน่ แต่อาจจะ ไม่พร้อมกันทุกแห่ง ฉีดวัคซีนนร.เดือนต.ค.ยังไม่ถึง 50% 18 ต.ค. 2564บอร์ดคุรุสภามติยืน !!! งดสอบวิชาเอกเพื่อขอตั๋วครู  18 ต.ค. 2564(( รวมลิงก์ )) ประกาศผลการย้ายครู ครั้งที่ 2 ประจำปี พ.ศ.2564 ทุกจังหวัด ทุกกศจ.ทั่วประเทศ 18 ต.ค. 2564กศจ.อุดรธานี ประกาศผลย้ายครู ครั้งที่ 2 ปี พ.ศ.2564 - ผลย้ายครู 2564 อุดรธานี รอบที่ 2/2564

กศจ.พิษณุโลก ย้ายผู้บริหารสถานศึกษา 43 ราย

  • 23 ก.ย. 2564 เวลา 11:11 น.
  • 2,852 ครั้ง
  • LINE it!
Advertisement
กศจ.พิษณุโลก ย้ายผู้บริหารสถานศึกษา 43 ราย
Advertisement

นำเสนอข่าวโดย >> ทีมงานครูวันดีดอทคอม ส่งข่าวนี้ เข้าไลน์ LINE it! - +

กศจ.พิษณุโลก พิจารณาย้ายผู้บริหารสถานศึกษารอบใหญ่ 43 ราย 

เมื่อเวลา 09.30 น. วันที่ 23 กันยายน 2564 ที่ห้องนนทรี สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก นายรณชัย  จิตรวิเศษ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก ครั้งที่ 9 / 2564 โดยมีวาระเรื่องการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา สำกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ.2564 มติที่ประชุมแจ้งผลการพิจารณาดังนี้  

#สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ ลำดับที่ 1 นายสุริยา จันทิมา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก มาโรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม ลำดับที่ 2 นายเฉลียว  คำดี โรงเรียนจ่านกร้อง มาโรงเรียนพุทธชินราชพิทยา ลำดับที่ 3 นายเมธี  ศรีรันต์ โรงเรียนประชาสงเคราะห์วิทยา มาโรงเรียนจ่านกร้อง ลำดับที่ 4 นายยงค์ยุทธ รุ่งแจ้ง  โรงเรียนน้ำรินพิทยาคม มาโรงเรียนประชาสงเคราะห์วิทยา ลำดับที่ 5 สิบเอกอนุสรณ์  ประสารภักดิ์ โรงเรียนบ้านปากยาง สพป.พล2 มาโรงเรียนน้ำรินพิทยาคมลำดับที่ 6 นางสาวจิราภรณ์  เอมเอี่ยม โรงเรียนนาบัววิทยา มาโรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม 

#สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 ลำดับที่ 1 นายทูลใจ  ศรีพรหม โรงเรียนวัดโบสถ์ มาโรงเรียนจ่าการบุญ  ลำดับที่ 2 นายสมชาย ภัทรวัฒนพงศ์ โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันตก มาโรงเรียนสะพานที่ 3 อันดับที่ 3 นายอุทัย  ไทยกรรณ์  โรงเรียนวัดยาง(มีมานะวิทยา) มาโรงเรียนวัดศรีวิสุทธาราม ลำดับที่ 4 นายประจบ บุญสืบ โรงเรียนวัดสระโคล่ มาโรงเรียนวัดมหาวนาราม ลำดับที่ 5 นายยงยุทธ  สมพิพงษ์ โรงเรียนบ้านห้วยน้ำปลา มาโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 8 ลำดับที่ 6 นายบุญทิ  น่วมบาง โรงเรียนวัดท่าช้าง มาโรงเรียนชุมชนที่ 11 วัดสุวรรณประดิษฐ์ ลำดับที่ 7 นางวิจิตรา  สมบูรณ์ โรงเรียนบ้านคลองหนองเหล็ก  มาโรงเรียนวัดคุ้งวารี ลำดับที่ 8 นายเฉลียง เม่งมั่งมี โรงเรียนบ้านตะแบกงาม มาโรงเรียนวัดแหลมโพธิ์ ลำดับที่ 9 นายอดุล  โตเขียว โรงเรียนบ้านนาหล่ม มาโรงเรียนวัดบ้านดง ลำดับที่ 10 นายวินิจ  สมาธิมงคล  โรงเรียนบ้านท่าไม้งาม มาโรงเรียนบ้านหนองไผ่ ลำดับที่ 11 นางสาวศุภมาศ  ช่างมี โรงเรียนวัดวังเป็ด มาโรงเรียนวัดจันทร์ตะวันตก ลำดับที่ 12 นายวาณิช  คล้ายผา  โรงเรียนวัดดงโคกขาม มาโรงเรียนวัดยาง(มีมานะวิทยา) ลำดับที่ 13 นายพฤษภา  แก้วภู่ โรงเรียนวัดแหลมเจดีย์ มาโรงเรียนวัดสระโคล่ ลำดับที่ 14 นางพรทิพย์  มีพยุง  โรงเรียนวัดหนองอ้อ มาโรงเรียนบ้านคลองหนองเหล็ก ลำดับที่ 15 บ้านตะแบกงามไม่มีผู้ขอย้าย  ลำดับที่ 16 บ้านท่าไม้งาม ไม่มีผู้ขอย้าย สำหรับที่ 17 นางพะเยาว์  ลีลา โรงเรียนวัดแตน มาโรงเรียนวัดแหลมเจดีย์ ลำดับที่ 18 นางสาวเหมวรรณ เอี่ยมสาย  โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ มาโรงเรียนวัดวังเป็ด ลำดับที่ 19 นางสาวพิมพ์รภัส  ขันตยานุกูลกิจ โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา สพป.กำแพงเพชร เขต 2 มาโรงเรียนวัดดงโคกขาม ลำดับที่ 20 โรงเรียนวัดหนองอ้อ ไม่มีผู้ขอย้าย ลำดับที่ 21 นางสาวกาญจนาสภาภักตร์ โรงเรียนวัดบึงบอน มาโรงเรียนวัดแตน ลำดับที่ 22 โรงเรียนวัดบึงบอน ไม่มีผู้ขอย้าย 

#สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 ลำดับที่ 1 นางสาวพัลลภา ตุ้ยเต็มวงศ์  โรงเรียนบ้านคลองช้าง มาโรงเรียนบ้านเขาน้อย ลำดับที่ 2 นายสิรวิชญ์ ทีปสิริลัทธพล โรงเรียนชุมชนวัดเขาดินเหนือ สพป.นครสวรรค์ เขต 1 มาโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 6 (ค่ายลูกเสือแก่งซอง) ลำดับที่ 3 นายอภิสิทธิ์  กันมา โรงเรียนบ้านน้ำพรม มาโรงเรียนห้วยพลู ลำดับที่ 4 นางสมถวิล คำหมู่ โรงเรียนบ้านแม่ระกา มาโรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง ลำดับที่ 5 นายทนันชัย  อินทนาชัย โรงเรียนกัลยาณิวัฒนา 1 มาโรงเรียนพิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร 12 ลำดับที่ 6 นายนเรศวร์  เศรษฐสิงห์ โรงเรียนวัดท่ามะขาม มาโรงเรียนศึกษาลัย ลำดับที่ 7 นางสาวเทียมใจ  สิทธิศักดิ์ โรงเรียนวัดบางกระทุ่ม  โรงเรียนบ้านซำรัง ลำดับที่ 8 นายโชคชัย  อภิชาติธำรง  โรงเรียนวัดท่านา มาโรงเรียนวัดท่ามะขาม  ลำดับที่ 9 นายวัชระ  มาสี โรงเรียนบ้านเนินสะอาด มาโรงเรียนบ้านแม่ระกา 

#สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3 ลำดับที่ 1 นางณัฐธยาน์  ชมภูน้อย  โรงเรียนชุมชนบ้านท่างาม มาโรงเรียนวัดบ้านน้อย ลำดับที่ 2 นายจตุพงศ์  สายอรุณ  โรงเรียนบ้านเนินสุวรรณ มาโรงเรียนบ้านชาติตระการ  ลำดับที่ 3 นางสาวสุกัญญา  คอนสาร  โรงเรียนบ้านห้วยเจียง มาโรงเรียนบ้านเนินสุวรรณ ลำดับที่ 4 นายพูนสุข ต๊อดแก้ว  โรงเรียนบ้านบึงวิทยา มาโรงเรียนวัดคลองมะเกลือ ลำดับที่ 5 นายศราวุธ  สุพัฒน์  โรงเรียนวัดเมมสุวรรณาราม มาโรงเรียนชุมชนดิฎฐอำรุง  ลำดับที่ 6 นางสาวนันทนิตย์  ท่าโพธิ์  โรงเรียนบ้านหนองไผ่ มาโรงเรียนผดุงวิทยา ลำดับที่ 7 นายกิจ  พานทอง  โรงเรียนวัดหินลาด มาโรงเรียนวัดโบสถ์ ลำดับที่ 8 นางนุชนาถ  ชัยพันธุ์ โรงเรียนบ้านน้ำโจน มาโรงเรียนวัดหินลาด ลำดับที่ 9 นายทนงศักดิ์  จันทร์ส่ง  โรงเรียนบ้านหนองกระบาก มาโรงเรียนบ้านน้ำโจน ลำดับที่ 10 นางสาวนภัทรภร  เย็นขัน โรงเรียนบ้านหนองกระดาษ มาโรงเรียนกัลยาณิวัฒนา 1

.....................................
นางวรางคณา  อนันตะ /ข่าว
ประชาสัมพันธ์ ศธจ.พิษณุโลก

ขอบคุณเนื้อหาและข้อมูลข่าวจาก :: เฟซบุ๊กแฟนเพจ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก
 

TAGS ที่เกี่ยวข้อง >>

^